| Tên | Bánh xe đẩy nylon chịu lực trung bình – Bánh xe phẳng chịu mài mòn 80kg |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 2,5 inch / 63mm |
| Đường kính lỗ bu lông | 13mm |
| Vành | Vành nylon |
| mang | Vòng bi lăn |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
|---|---|
| Khả năng tải | 100 lbs/ 45 kg |
| Vật liệu | PU đúc trong suốt |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Khả năng tương thích | Phù hợp với hầu hết các ghế văn phòng tiêu chuẩn |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Nhà bếp, phòng tắm, văn phòng tại nhà, phòng khách, phòng ngủ, ăn uống, trẻ sơ sinh và trẻ em, |
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 5 inch |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Chiều rộng rãnh | 20/27 (thay đổi theo đường kính) |
| Chất liệu lốp xe | pu |
| Vật liệu | Thép không gỉ, cao su dẻo nhiệt |
|---|---|
| Số mô hình | Bánh xe TPR E12 SUS304 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy TPR E12 SUS304 |
| Đường kính bánh xe | 2 inch / 50mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nylon vật liệu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Chiều cao gắn kết | 105mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Loại phanh | Chuyển động với phanh |
| Loại mang | Con lăn |
| Dung tích | 100kg |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Số mô hình | SY-6 |
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5" |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | nylon |