| Tên sản phẩm | Castor nylon bền nặng 8 inch |
|---|---|
| Đường kính | 8inch (200mm) |
| Có thể tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 200mm |
| Màu bánh xe | Trắng/Xám/Xanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PVC màu đỏ 3/4/5 inch có nhiệm vụ trung bình với vòng bi đơn |
|---|---|
| Cài đặt | MOUNT TOP-TOP |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Vật liệu bánh xe | PVC |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Polypropylen, polyurethane, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Tên sản phẩm | 6 "seivel hạng nặng phanh phanh PU Castor |
| Tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR Tread + PP Core |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Loại ổ trục | Vòng bi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đôi TPR 2 inch - Bánh xe đẩy đôi bền bỉ cho khả năng di chuyển êm ái, êm ái |
|---|---|
| Kích cỡ | 50/75 mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | Thép |
| Kích cỡ | 1 1/2 Inc, 2 in, 2 1/2 in và 3 Inc |
| Loại mang | Vòng bi Doulbe |