| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng nặng – Bánh xe TPR có khung bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| mang | Vòng bi đôi |
| Trung tâm lỗ hổng | 115*100mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại phanh | không phanh |
| Thiết kế | Phong cách công nghiệp |
| Số mô hình | 1 inch Iron TPR Nội thất Caster |
| Tên | Bánh xe đẩy y tế TPR có ren – Bánh xe đẩy thiết bị bệnh viện bằng nylon chống gỉ chống thấm nước |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép, cao su nhiệt dẻo |
| Thân cây | thân tròn chắc chắn |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Kiểu lắp | Thân vòng kẹp xoay |
| Tên | Bánh xe y tế thân rắn có vòng bi đôi TPR chất lượng cao – Bánh xe đẩy giường bệnh viện xoay |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 triệu |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kiểu lắp | Tấm/Thân ren với tổng phanh |
| Tên | Bánh xe caster có ren |
|---|---|
| Kiểu | Caster nội thất (bánh xe kép) |
| Cài đặt | Cây đai vòng kẹp (11 × 22 mm) |
| PHANH | Tổng số tích hợp (bánh xe + xoay) |
| Vật liệu bánh xe | TPR + nylon |
| Tên | Bánh xe xoay hạng trung công nghiệp 3 inch 75mm TPR cho xe đẩy & thiết bị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Vật liệu bánh xe | Nước cao su nhựa nhiệt dẻo (TPR) + lõi polypropylen |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD60F |
|---|---|
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Chiều rộng rãnh | 24mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Kích thước đĩa | 73*73 inch |
| tên | phổ caster bánh xe |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/32/38/50/63/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 12/12/16/18/22/25 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên | Bánh xe công nghiệp TPR có thân chịu lực trung bình có ren – Di chuyển êm ái và thân thiện với sàn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy hạng nặng bằng thép không gỉ TPR công nghiệp 304 chống gỉ - Tùy chọn cố định và xoay chố |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR, cao su công nghệ cao |
| Khả năng chịu tải | 150kg-300kg |