| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR, cao su công nghệ cao |
| Tên sản phẩm | Vòng xoay hạng nặng thép không gỉ |
| Khả năng chịu tải | 150kg-300kg |
| mang | vòng bi đôi bằng thép không gỉ |
| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng trung 100 mm – Bánh xe di động bằng cao su nhiệt dẻo cán trơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139mm / 170mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster nặng xoay với phanh |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | TPR, PU, trang |
| Vòng | Nhựa |
| Tên | Lốp xe quay xoay có sợi dây |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster y tế xoay 5 inch ren |
| Đường kính bánh xe | 125mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32mm |
| Mang | Vòng bi rãnh sâu |
| Tên sản phẩm | Công nghiệp chất lượng cao Cao su nhựa nhiệt dẻo và thép Bánh xe đôi Vòng bi xoay có phanh giữa hạng |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Kích thước bánh xe điển hình | 4 inch /5 inch |
| Tùy chỉnh | OEM/ODM |
| Mang | Mang bóng |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster san bằng với chiều cao có thể điều chỉnh cho bảng hội thảo, máy móc công nghiệp, đồ n |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Đường kính lỗ bu lông | 7mm, 9mm, φ11mm |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Tên sản phẩm | San bằng bánh xe caster chiều cao điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên | Bánh xe công nghiệp cao su xoay 3 inch - Chịu tải nặng và lăn êm |
|---|---|
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 80kg |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |
| Số mô hình | DAJIN caster |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 2" |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Số mô hình | SY-27 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy PU màu đỏ bằng thép không gỉ 304 |
| Đường kính bánh xe | 3''4'' 5'' |