| Tên | Bánh xe đẩy y tế TPR có ren – Bánh xe đẩy thiết bị bệnh viện bằng nylon chống gỉ chống thấm nước |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép, cao su nhiệt dẻo |
| Thân cây | thân tròn chắc chắn |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Kiểu lắp | Thân vòng kẹp xoay |
| Tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR Tread + PP Core |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Loại ổ trục | Vòng bi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay 4 inch (100 mm) có lỗ bu lông với phanh khóa tổng |
|---|---|
| Vật liệu | Lõi TPR + PP màu xám |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 100mm |
| Người mẫu | JB-50 / JB-60 / JB-80 / JB-100 |
|---|---|
| Vật liệu | SUM 304 |
| Đường kính bánh xe thích hợp (mm) | 50/60/80/100 |
| Kích thước tấm | 54 × 70 mm |
| Đường kính chủ đề (mm) | M10 / m12 / m14 / m16 / m20 |
| Tên sản phẩm | Bàn chân công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 25/30 mm |
| Đường kính bánh xe | 50/63 mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước đĩa | 73*73/90*90 inch |
| Vật liệu | Thép, Cao su dẻo nhiệt |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Chuyển động với phanh |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 3" 4" 5" |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhựa |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm |
| Kiểu | Xe đẩy hạng nặng |
|---|---|
| Hàng hiệu | PLEYMA |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Bảo hành | 1 năm |