| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy thăng bằng xoay 3 inch – Bánh xe đa năng có thể điều chỉnh cho bàn làm việc & thiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 100/300/500kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng xoay 2 inch có thể điều chỉnh cho bàn làm việc và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 250kg |
| Tên sản phẩm | San bằng bánh xe caster chiều cao điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | GD150F (loại gắn tấm) |
|---|---|
| Chiều cao có thể điều chỉnh | 120+12mm |
| Chiều rộng bánh xe | 56 mm (ngoài chiều rộng cho sự ổn định) |
| Đường kính trục | 3,5 inch |
| Khoảng cách lỗ | 70*70mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cấp công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Cấp độ thiết bị quang học chính xác |
| Kích thước tấm | 73*73/90*90/95*95 mm |
| Tên sản phẩm | GD150F (loại gắn tấm) |
|---|---|
| Khả năng tải đơn | 1500kg |
| Tổng công suất (4 bánh xe) | 6000 kg |
| Vật liệu bánh xe | Nylon cường độ cao (PA) |
| Đường kính bánh xe | 90 mm |
| Tên | Sốc hấp thụ bánh xe caster |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Tên | Bánh xe nặng với bàn chân san bằng |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Tên | Thép công nghiệp bánh xe cao tốc công suất nặng polyurethane bánh xe hấp thụ sốc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |