| Tên sản phẩm | Bánh Xe Xoay Đôi Vòng Bi 100 Mm Thép Chịu Lực Nhật Bản Vành Bánh Xe Cao Su Đàn Hồi |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 100/130/150/200mm |
| Tên | Bánh xe trục vít công nghiệp M12 5 inch – Bánh xe TPR lõi PP |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125mm (có sẵn bánh xe đường kính 75mm và 100 mm) |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| mang | Vòng bi |
| chiều cao tải | 155mm |
| Tên | Bánh xe đẩy công nghiệp với bánh xe & vòng bi TPR – Giải pháp di chuyển gắn trên tấm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Vật liệu bánh xe | Nước cao su nhựa nhiệt dẻo (TPR) + lõi polypropylen |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay bằng thép không gỉ 2 inch - Bánh xe di động nhỏ chống ăn mòn |
|---|---|
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 50 kg mỗi bánh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nylon vật liệu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Bảo hành | Khác |
| Số mô hình | Loại công nghiệp Series-5 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đôi TPR 2 inch - Bánh xe đẩy đôi bền bỉ cho khả năng di chuyển êm ái, êm ái |
|---|---|
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 50kg mỗi bánh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Polypropylen, polyurethane, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Tên sản phẩm | 6 "seivel hạng nặng phanh phanh PU Castor |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Tên sản phẩm | 2,5 inch White Twin Wheel Caster với tấm trên cùng và phanh đơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 65 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 44,5mm |
| Chiều cao tổng thể | 78,5mm |
| Loại lắp đặt | Thân/tấm có ren với phanh tổng |