| Tên sản phẩm | Bánh xe nylon chịu lực nặng 4/5/6/8 inch Bánh xe xoay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng nặng – Bánh xe TPR có khung bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| mang | Vòng bi đôi |
| Trung tâm lỗ hổng | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su đen xoay bằng thép không gỉ 304 hạng nặng – Kích thước 4 inch / 5 inch / 6 inch / 8 i |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu | Xoay |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| tên | Vòng xoay polyurethane với vòng bi quả bóng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 34mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (100 mm bánh xe) / 170 mm (125 mm bánh xe) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Nhật Bản Tấm xoay Vòng bi đôi Khả năng chịu tải cao Bánh xe cao su 4 inch |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Đường kính bánh xe | 100/130/150/200mm |
| Màu bánh xe | Đen |
| gắn kết | đĩa |
| tên | Máy quay hạng nặng |
|---|---|
| Bán kính xoay | 84,5/100/119,5/156 mm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe nặng với bàn chân san bằng |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Số mô hình | Lron Core PU Wheel |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 58 × 35 mm (nylon) |
| Đường kính bánh xe | 58mm |
| Kích thước tấm gắn | 111 × 80 mm / 111 × 70 mm |
| chiều cao tải | 97 mm |