| Tên sản phẩm | Bánh xe 12 inch chịu lực cực cao Khả năng chịu tải cao |
|---|---|
| Đường kính | 12 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 305mm |
| Màu bánh xe | Quả cam |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster nặng xoay với phanh |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | TPR, PU, trang |
| Vòng | Nhựa |
| Kích thước bánh xe | 100mm / 125mm / 150mm |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Lõi thép với mặt lốp PU chất lượng cao |
| Khả năng tải | 200–300 kg mỗi bánh |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Chiều rộng bánh xe | 4 inch: 100×37mm 5 inch: 125×37mm 6 inch: 150×37mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | nylon |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | cao su, thép |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Polypropylen, polyurethane, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Tên sản phẩm | 6 "seivel hạng nặng phanh phanh PU Castor |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay cao su lõi sắt 4 inch hạng nặng với tấm trên và phanh |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Khoảng cách lỗ | 91,2/77,5*75,5/67mm |
| Hoàn thành | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng - Nhà máy OEM được xây dựng để xử lý tải trọng tối đa |
|---|---|
| Đường kính | 8" |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Khả năng chịu tải | 450kg |
| Trung tâm lỗ hổng | 91.2/77,5*75,5/67 mm |
| Tên sản phẩm | Xe đẩy xe đẩy |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | TPR |
| Vòng | Nhựa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | ni lông, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 2,5 "(65 mm) |