| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Bánh xe cao su lõi nhôm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng 2 Tấn (2000 kg) – Khả năng di chuyển bằng PU/kim loại chịu tải cao |
|---|---|
| Đường kính | 12 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Đường kính bánh xe | 305mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU lõi thép nặng 4/5/6 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Kích thước tấm trên cùng | 115×100mm |
| Khoảng cách lỗ | 92×76mm/85×73mm |
| Brand name | PLEYMA |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Công nghiệp pu xoay trung bình hạng nặng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật mẫu | Chấp nhận |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polypropylen, cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 6 "(150 mm) |
| Tên | 125mm màu đen tam giác cao su cầu thang xe đẩy xe đẩy có ổ trục, máy bay hạng nặng cho xe tải cầm ta |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125 /160 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 34 /40 |
| Ổ đỡ trục | Vòng lăn |
| Kích thước lỗ | 20 mm |
| Tên sản phẩm | 4" / 5" / 6" / 8" Bánh xe bằng thép không gỉ cứng và xoay hạng nặng – Bánh xe di |
|---|---|
| Kiểu | Xoay / Cứng / Phanh |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng có PU trên lõi gang – Kích thước 8 inch / 10 inch / 12 inch, Tải trọng |
|---|---|
| Đường kính | 8" / 10" / 12" |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Đường kính bánh xe | 203/254/305mm |
| Màu bánh xe | Quả cam |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polypropylen, polyurethane, thép |
| Loại phanh caster | Xoay bằng phanh, phanh bàn đạp bên, phanh khóa tổng số |
| Tên sản phẩm | 6 "seiveL nặng pu castor |