| tên | Gốm hai bánh có phanh |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cao su bằng nhựa nhiệt dẻo đàn hồi (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 24/32/32 mm |
| Loại lắp đặt | Tấm/Thân ren với tổng phanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay im lặng TPR bằng nhựa 4 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 4 inch (≈ 100 mm) |
| Vật liệu bánh xe | TPR (Cao Su Nhiệt Dẻo) + Nhựa |
| Khả năng tải | 100 kg |
| Loại mang | Vòng bi 6202/6203 |
| tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đơn |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu | Thép không gỉ, cao su dẻo nhiệt |
|---|---|
| Số mô hình | Bánh xe TPR E12 SUS304 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy TPR E12 SUS304 |
| Đường kính bánh xe | 2 inch / 50mm |
| Tên sản phẩm | Twin Wheel Caster |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng một bánh xe | 20 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân cây có toàn bộ phanh |
| Tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR Tread + PP Core |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Loại ổ trục | Vòng bi |
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
|---|---|
| tên | bánh xe nội thất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| tên | Bánh xe màu đỏ |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/30/40/50/65/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 13/13/17/21/27/27 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |