| Tên sản phẩm | Bánh xe phanh toàn phần xoay 3 inch cho xe dịch vụ, bánh xe PU |
|---|---|
| Đường kính | 3 INCH |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽmMạ kẽm |
| Màu bánh xe | Xám |
| Gắn kết | thân ren |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy nylon 304 inox 304 giá tốt |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay 3 inch / 75 mm màu xám PP/TPR có phanh – Bánh xe di động công nghiệp & nội thất |
|---|---|
| Kích cỡ | 75mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 60/100 kg mỗi bánh |
| tên | phổ caster bánh xe |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/32/38/50/63/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 12/12/16/18/22/25 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU 4 inch có tấm xoay trên cùng |
|---|---|
| Loại gắn kết | Tấm xoay trên cùng |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| Màu sắc | Xanh đỏ |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |
| Số mô hình | DAJIN caster |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 2" |
| Tên | Bánh xe trục vít công nghiệp M12 5 inch – Bánh xe TPR lõi PP |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125mm (có sẵn bánh xe đường kính 75mm và 100 mm) |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| mang | Vòng bi |
| chiều cao tải | 155mm |
| tên | Công nghiệp cứng nhắc |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay hạng nặng – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính | 5" 6" 8" |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Khả năng chịu tải | 400-640kg |
| Kích thước tấm | 140x110mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |