| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 65/75mm |
| Vật liệu | nylon |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | nylon |
| Vật liệu bánh xe | đường kính bánh xe nylon 2 inch |
| Đường kính bánh xe | 2 inch |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | PA |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp PU inox 304 – Giải pháp di chuyển bàn làm việc bền bỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4"/5"/6"/8" |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên | Sốc hấp thụ bánh xe caster |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đôi TPR 2 inch - Bánh xe đẩy đôi bền bỉ cho khả năng di chuyển êm ái, êm ái |
|---|---|
| Kích cỡ | 50/75 mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 38*38 mm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Kích thước tấm xoay | 38*38mm |
| Khả năng tải | 66 lbs |
| Loại tấm | Xoay |