| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy hạng nặng bằng thép không gỉ TPR công nghiệp 304 chống gỉ - Tùy chọn cố định và xoay chố |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR, cao su công nghệ cao |
| Khả năng chịu tải | 150kg-300kg |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Tên | Bánh xe xoay PU trong suốt 3 inch (75 mm) Phong cách Châu Âu – Bánh xe di chuyển êm ái và thân thiện |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane trong suốt (PU) |
| Khả năng chịu tải | 60 kg |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Tên | 2/3 Inch Nhiệm vụ nhẹ Lắp đặt dễ dàng Bánh xe xoay – Nội thất ngoài trời & Bánh xe đa năng |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Màu sắc | Bánh xe màu đen |
| mang | ổ bi (thép chịu lực) |
| Tên | Bánh xe nylon 35mm bằng thép không gỉ - Xe thanh trùng rộng 50mm Caste xoay |
|---|---|
| Khả năng chịu tải | 100kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | Nylon |
| lõi bánh xe | gang |
| Tên | 3 inch cao su bánh xe quay |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Các bánh xe cấp độ điều chỉnh hạng nặng cao cấp với bánh xe nylon cho khả năng vận động trơn tru |
|---|---|
| Thời gian điều chỉnh | 3 giây (vận hành đòn bẩy) |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Ứng dụng | Máy móc công nghiệp , xử lý vật liệu y tế |
| Kích thước gốc | M8*25 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe 12 inch chịu lực cực cao Khả năng chịu tải cao |
|---|---|
| Đường kính | 12 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 305mm |
| Màu bánh xe | Quả cam |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đôi TPR 2 inch - Bánh xe đẩy đôi bền bỉ cho khả năng di chuyển êm ái, êm ái |
|---|---|
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 50kg mỗi bánh |