| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy màu xanh Polyurethane PU trong suốt 4 inch 100mm |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch |
| Đường kính bánh xe | 100mm |
| Màu bánh xe | Màu xanh da trời |
| Khả năng tải | 70kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay bằng thép không gỉ 2 inch - Bánh xe di động nhỏ chống ăn mòn |
|---|---|
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Vật liệu nhà ở | thép không gỉ |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 50 kg mỗi bánh |
| Tên | Bánh xe nặng với bàn chân san bằng |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay PP 5 inch màu trắng và xám – Bánh xe thân thiện với sàn bệnh viện |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen (PP) |
| Kích cỡ | 5" (≈ 125 mm) |
| Kiểu | Xoay |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay 4 inch (100 mm) có lỗ bu lông với phanh khóa tổng |
|---|---|
| Vật liệu | Lõi TPR + PP màu xám |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 100mm |
| Tên | Bánh xe đồ nội thất |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm / 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Bán kính xoay | 51/55/71/73 mm (theo kích thước bánh xe) |
| Kích thước tấm | 60,3 × 32 mm / 92 × 63,5 mm |
| Tên | Vòng xoay TPR |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cao su bằng nhựa nhiệt dẻo đàn hồi (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 100mm/125mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích thước bánh xe | 75 × 25mm |
|---|---|
| Kích thước gốc | M12 × 30 mm |
| Khả năng tải | 80 kg |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu lốp | Cao su nhiệt dẻo (TPR) lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 54 × 70 mm |
| khoảng cách lỗ | 36 × 54mm / 35 × 48,5mm / 35 × 54,5mm |