| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| tên | Vòng xoay polyurethane với vòng bi quả bóng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 34mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (100 mm bánh xe) / 170 mm (125 mm bánh xe) |
| tên | Lựa chọn nhiệm vụ trung bình |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| tên | Vòng xoay thép công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (bánh xe 100 mm) / 170 mm (bánh xe 125 mm) / 193 mm (bánh xe 150 mm) |
| tên | Công nghiệp cứng nhắc |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Bánh đúc tấm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách | Xoay |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên | Bánh xe tròn PU màu đỏ phong cách Hàn Quốc – Bánh xe xoay dày 3,5 mm có ổ trục quay, tải trọng 130kg |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane, thép |
| Kích thước tấm | 92 × 65mm |
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Khả năng chịu tải | 130 kg |
| Tên | Bánh xe PU pha lê trong suốt 2 inch có phanh - Bánh xe đẩy nội thất khung Chrome |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 30kg |
| Kích thước tấm | 42*42mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay cao su lõi sắt 4 inch hạng nặng với tấm trên và phanh |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Khoảng cách lỗ | 91,2/77,5*75,5/67mm |
| Hoàn thành | mạ kẽm |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PVC màu đỏ 3/4/5 inch có nhiệm vụ trung bình với vòng bi đơn |
|---|---|
| Cài đặt | MOUNT TOP-TOP |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Vật liệu bánh xe | PVC |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |