| Tên | Bánh xe đẩy TPR im lặng 2/3/4 inch màu xám Bánh xe xoay có khóa tấm trên cùng cho xe đẩy siêu thị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50 mm / 75 mm / 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| mang | Đơn giản |
| chiều cao tải | 69 mm / 100 mm / 125 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ xoay dạng tấm 4 inch có phanh - Bánh xe nội thất bàn làm việc bằng Polyurethan |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe PP gốc chủ đề mới – Bánh xe đẩy đồ nội thất hạng nhẹ |
|---|---|
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 inch (75mm/ 100mm / 125mm) |
| chiều cao tải | 105/127/154mm |
| Tên | Bánh xe xoay đôi vòng bi trung bình 3/4/5 inch – Bánh xe nội thất có khóa đa năng PU/PVC |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Vật liệu bánh xe | Thép, PVC, PVC |
| Kích thước tấm | 92 × 65mm |
| Khoảng cách lỗ | 75,5 x 44,5 mm |
| Tên | Bánh xe xoay PP/TPR 3-5 inch hạng trung với tấm trên và phanh cho xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Vành | Vành nhựa |
| Vật liệu bánh xe | PP |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PU công nghiệp 4 inch cho máy móc sản xuất thực phẩm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy nylon chịu lực trung bình – Bánh xe phẳng chịu mài mòn 80kg |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 2,5 inch / 63mm |
| Đường kính lỗ bu lông | 13mm |
| Vành | Vành nylon |
| mang | Vòng bi lăn |
| Tên | Bánh xe đẩy xoay PU trong suốt 5 inch màu vàng – Bánh xe đẩy đa năng Polyurethane 125×32mm |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane, thép |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Phong cách | Xoay |
| Tên | Bánh xe đẩy Polyurethane xoay cỡ trung bình 4/5/6 inch có phanh bên – Bánh xe chịu tải 120-180 kg |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| mang | Vòng bi |
| Tính năng | Bền, công suất tải cao |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6 inch |
| Tên | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng trung Bánh xe xoay 3‑5 inch PP/TPR có phanh |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |