| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng có khả năng chịu tải nặng, hấp thụ sốc |
|---|---|
| Đường kính | 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 125/150/200mm |
| Màu bánh xe | màu đỏ |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe công nghiệp TPR có thân chịu lực trung bình có ren – Di chuyển êm ái và thân thiện với sàn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| tên | Bánh xe màu đỏ |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/30/40/50/65/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 13/13/17/21/27/27 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
|---|---|
| Khả năng tải | 100 lbs/ 45 kg |
| Vật liệu | PU đúc trong suốt |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Khả năng tương thích | Phù hợp với hầu hết các ghế văn phòng tiêu chuẩn |
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
|---|---|
| tên | bánh xe nội thất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | PP, TPR hoặc Nylon chất lượng cao |
| Loại mang | Vòng bi chính xác hoặc vòng bi đôi |
| Đường kính bánh xe | 65/75mm |
| Khả năng tải | 150-200kg |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Tấm Caster (xoay & cứng) |
| Đường kính bánh xe | 75 mm (3)) |
| Chiều rộng rãnh | 27mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |