| Tên sản phẩm | Bánh xe caster san bằng với chiều cao có thể điều chỉnh cho bảng hội thảo, máy móc công nghiệp, đồ n |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Đường kính lỗ bu lông | 7mm, 9mm, φ11mm |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | cao su, thép |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | ni lông, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 2,5 "(65 mm) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy màu xanh Polyurethane PU trong suốt 4 inch 100mm |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch |
| Đường kính bánh xe | 100mm |
| Màu bánh xe | Màu xanh da trời |
| Khả năng tải | 70kg |
| Tên sản phẩm | San bằng bánh xe caster chiều cao điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng xoay 2 inch có thể điều chỉnh cho bàn làm việc và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 250kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Bánh đúc tấm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách | Xoay |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy nylon công nghiệp hạng nặng của Châu Âu với khung thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kích cỡ | 35 mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | đúc nylon |
| Tên | Bánh xe đẩy nylon chịu lực trung bình – Bánh xe phẳng chịu mài mòn 80kg |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 2,5 inch / 63mm |
| Đường kính lỗ bu lông | 13mm |
| Vành | Vành nylon |
| mang | Vòng bi lăn |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy PU hạng nặng trung bình 4"/5"/6”| Tải trọng 200–300kg | Bánh xe xoay vòng bi đ |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150mm |
| Màu bánh xe | màu xanh lá |