| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su xốp xoay công nghiệp hạng nặng có phanh - Kích thước 3 inch đến 8 inch, tải trọng 200 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" / 6" / 8" |
| Vật liệu | Cao su |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Kích thước tấm | 115*76mm |
| Tên | Vòng xoay công nghiệp hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Vật liệu | Ni lông, thép không gỉ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên sản phẩm | GD150F (loại gắn tấm) |
|---|---|
| Chiều cao có thể điều chỉnh | 120+12mm |
| Chiều rộng bánh xe | 56 mm (ngoài chiều rộng cho sự ổn định) |
| Đường kính trục | 3,5 inch |
| Khoảng cách lỗ | 70*70mm |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Bán kính xoay | 75mm / 85mm / 98mm / 115mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng có khả năng chịu tải nặng, hấp thụ sốc |
|---|---|
| Đường kính | 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 125/150/200mm |
| Màu bánh xe | màu đỏ |
| Vật liệu | Thép không gỉ, PA |
|---|---|
| Số mô hình | SY-16 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PA inox 304 siêu nặng |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 5''6'' 8''10''12'' |
| Tên sản phẩm | Bánh xe MC nylon 6"/8"/10" phanh / cứng nhắc |
|---|---|
| Đường kính | 6 inch, 8 inch, 10 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 150/200/250mm |
| Màu bánh xe | trắng, cam |
| Tên | Bánh xe đẩy PU chịu tải nặng bền bỉ - Tùy chọn phanh và xoay công nghiệp 4 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |