| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Con lăn / bánh xe TPR công nghiệp 1 inch (25 mm) – Giải pháp di chuyển hạng nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Vật liệu | TPR |
| Tên | Bánh xe đẩy TPR im lặng 2/3/4 inch màu xám Bánh xe xoay có khóa tấm trên cùng cho xe đẩy siêu thị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50 mm / 75 mm / 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| mang | Đơn giản |
| chiều cao tải | 69 mm / 100 mm / 125 mm |
| Tên | Bánh xe xoay PP/TPR 3-5 inch hạng trung với tấm trên và phanh cho xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Vành | Vành nhựa |
| Vật liệu bánh xe | PP |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PVC màu đỏ 3/4/5 inch có nhiệm vụ trung bình với vòng bi đơn |
|---|---|
| Cài đặt | MOUNT TOP-TOP |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Vật liệu bánh xe | PVC |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Rõ ràng PU |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster |
| Mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp xoay Bánh xe PU hấp thụ sốc 5/6/8 inch để xe đẩy dễ dàng điều khiển |
|---|---|
| Vật liệu | PU |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 159×114mm |
| Tên sản phẩm | 4" / 5" / 6" / 8" Bánh xe bằng thép không gỉ cứng và xoay hạng nặng – Bánh xe di |
|---|---|
| Kiểu | Xoay / Cứng / Phanh |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên | Bánh xe PP gốc chủ đề mới – Bánh xe đẩy đồ nội thất hạng nhẹ |
|---|---|
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 inch |
| chiều cao tải | 105/127/154mm |