| tên | Bánh xe hạng trung |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đa năng công nghiệp 125 mm – Gang lõi PU với giá đỡ mạ kẽm vàng |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |
| Kích thước tấm | 92X65mm |
| Đường kính bánh xe | 3"/4"/5" |
| Vật liệu cốt lõi | gang |
| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Bánh xe cao su lõi nhôm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy PU Burgundy nhẹ 2 inch – Di chuyển trong công nghiệp & nội thất |
|---|---|
| mang | Ổ trục đơn giản |
| Vật liệu | Polyurethane (PU) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| cài đặt dễ dàng | Quy trình lắp đơn giản để thiết lập và thay thế nhanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Nhật Bản Tấm xoay Vòng bi đôi Khả năng chịu tải cao Bánh xe cao su 4 inch |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Đường kính bánh xe | 100/130/150/200mm |
| Màu bánh xe | Đen |
| gắn kết | đĩa |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay có thể điều chỉnh thăng bằng 2 inch – Bánh xe ổn định và di động đa năng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm), 2,5" (65mm), 3" (75mm) |
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Tấm Caster (xoay & cứng) |
| Đường kính bánh xe | 75 mm (3)) |
| Chiều rộng rãnh | 27mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | cao su, thép |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | ni lông, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 2,5 "(65 mm) |
| Tên | Bánh xe đẩy PU chịu tải nặng bền bỉ - Tùy chọn phanh và xoay công nghiệp 4 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |