| Tên | Bánh xe xoay nylon hạng nặng 4/5/6/8 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 146/164/191/240mm |
| Tên | Bánh xe xoay Polyurethane (PU) lõi thép 100 mm / 4 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Vật mẫu | Có sẵn, có thể được cung cấp |
| Chiều rộng rãnh | 45 mm |
| Tên | Bánh xe xoay TPR hạng nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu lốp | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 4" / 5" / 6" / 8" |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Thép công nghiệp bánh xe cao tốc công suất nặng polyurethane bánh xe hấp thụ sốc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy PU lõi thép nặng 4/5/6 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Kích thước tấm trên cùng | 115×100mm |
| Khoảng cách lỗ | 92×76mm/85×73mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ xoay dạng tấm 4 inch có phanh - Bánh xe nội thất bàn làm việc bằng Polyurethan |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy nylon chịu lực trung bình – Bánh xe phẳng chịu mài mòn 80kg |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 2,5 inch / 63mm |
| Đường kính lỗ bu lông | 13mm |
| Vành | Vành nylon |
| mang | Vòng bi lăn |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Số mô hình | SY-27 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy PU màu đỏ bằng thép không gỉ 304 |
| Đường kính bánh xe | 3''4'' 5'' |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |
| Số mô hình | DAJIN caster |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 2" |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp hạng nặng 5/6/8 inch với bánh xe PU tổng lực phanh và giảm xóc |
|---|---|
| Vật liệu | PU, polyurethane |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 125/150/200mm |