| Vật liệu bánh xe | Polypropylene (PP) & Cao Su Nhựa Nhiệt Dẻo (TPR) |
|---|---|
| Kích thước bánh xe điển hình | 5" (≈ 125 mm) |
| Tùy chỉnh | OEM/ODM |
| Loại mang | Vòng bi đơn có bảo vệ ren |
| Khả năng tải | 70-120kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay bằng thép không gỉ PP 304 công nghiệp 4/5/6/8 inch |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen (PP) |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước tấm (mm) | 115*100 |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 304 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| tên | Bánh xe màu đỏ |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/30/40/50/65/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 13/13/17/21/27/27 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy công nghiệp với bánh xe & vòng bi TPR – Giải pháp di chuyển gắn trên tấm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Vật liệu bánh xe | Nước cao su nhựa nhiệt dẻo (TPR) + lõi polypropylen |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Twin Wheel Caster |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng một bánh xe | 20 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân cây có toàn bộ phanh |
| tên | phổ caster bánh xe |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/32/38/50/63/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 12/12/16/18/22/25 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay PP 5 inch màu trắng và xám – Bánh xe thân thiện với sàn bệnh viện |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen (PP) |
| Kích cỡ | 5" (≈ 125 mm) |
| Kiểu | Xoay |
| mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu | Cao su nhựa nhiệt dẻo đàn hồi (phẳng) |
|---|---|
| Kích thước đĩa | 105*80 mm/ 135*110 mm |
| tên | Thịt viên cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Chất liệu gai lốp | Nhựa cao nhiệt độ |
| Khoảng cách lỗ tấm | 82 × 76,5 mm / 107,5 × 102 mm |