| Tên | Bánh xe trục vít công nghiệp M12 5 inch – Bánh xe TPR lõi PP |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125mm (có sẵn bánh xe đường kính 75mm và 100 mm) |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| mang | Vòng bi |
| chiều cao tải | 155mm |
| Tên | Bánh xe công nghiệp PP/TPR 3/4/5/6/8 Inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" / 6" / 8" |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) / Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Khả năng chịu tải | 50–180 kg |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Vật liệu | Xây dựng PP và PU bền bỉ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng tải | Hỗ trợ 35 kg hoặc 65 kg |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay PP (1.5”–5”) |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Chất liệu khung | Thép |
| Loại gắn kết | Tấm trên cùng |
| Đường kính bánh xe | 1,5" / 2" / 2,5" / 3" / 4" / 5" |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay Châu Âu 4” & 5” – Vòng bi đôi 200–250 kg, tải trọng trung bình cho thiết bị siêu th |
|---|---|
| Kích cỡ | 4” (100 mm) / 5” (125 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | Polyurethane siêu cứng, Polypropylence |
| mang | Vòng bi đôi |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polypropylen, cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 6 "(150 mm) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Polypropylen, polyurethane, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Tên sản phẩm | 6 "seivel hạng nặng phanh phanh PU Castor |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Tấm Caster (xoay & cứng) |
| Đường kính bánh xe | 75 mm (3)) |
| Chiều rộng rãnh | 27mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |
| tên | Vòng xoay polyurethane với vòng bi quả bóng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 34mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (100 mm bánh xe) / 170 mm (125 mm bánh xe) |
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
|---|---|
| tên | bánh xe nội thất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |