| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên sản phẩm | Caster Yoke nhựa |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân cây có toàn bộ phanh |
| Brand name | PLEYMA |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Công nghiệp pu xoay trung bình hạng nặng |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su xốp xoay công nghiệp hạng nặng có phanh - Kích thước 3 inch đến 8 inch, tải trọng 200 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" / 6" / 8" |
| Vật liệu | Cao su |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Kích thước tấm | 115*76mm |
| Tên | Bánh xe PP gốc chủ đề mới – Bánh xe đẩy đồ nội thất hạng nhẹ |
|---|---|
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 inch |
| chiều cao tải | 105/127/154mm |
| Tên | Bánh xe nylon 35mm bằng thép không gỉ - Xe thanh trùng rộng 50mm Caste xoay |
|---|---|
| Khả năng chịu tải | 100kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | Nylon |
| lõi bánh xe | gang |
| tên | Vòng xoay thép công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (bánh xe 100 mm) / 170 mm (bánh xe 125 mm) / 193 mm (bánh xe 150 mm) |
| tên | Twin Wheel Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm / 100mm / 125mm |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| Ổ đỡ trục | Ổ bi đơn |
| chiều cao tải | 110 mm (75 mm), 129 mm (100 mm), 155 mm (125 mm) |
| tên | Bánh xe hạng trung |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên | Vòng xoay TPR |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cao su bằng nhựa nhiệt dẻo đàn hồi (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 100mm/125mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |