| Tên | Bánh xe nylon 35mm bằng thép không gỉ - Xe thanh trùng rộng 50mm Caste xoay |
|---|---|
| Khả năng chịu tải | 100kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | Nylon |
| lõi bánh xe | gang |
| Tên sản phẩm | 2,5 inch White Twin Wheel Caster với tấm trên cùng và phanh đơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 65 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 44,5mm |
| Chiều cao tổng thể | 78,5mm |
| Loại lắp đặt | Thân/tấm có ren với phanh tổng |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Bánh xe cao su lõi nhôm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Sốc hấp thụ bánh xe caster |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" |
|---|---|
| Loại ổ trục | Ổ bi hoặc ổ bi có độ chính xác tương đương |
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| Màu sắc | Thường có tông màu xám hoặc trung tính |
| Ứng dụng | Xe đẩy, xe đẩy, thiết bị di động, sử dụng trong công nghiệp nhẹ hoặc tổ chức |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |