| Tên sản phẩm | Nhà máy sản xuất ô tô xe đẩy công nghiệp hạng nặng Bánh xe PU giảm chấn bằng lò xo |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc PU và gang |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 125/150/200mm |
| Tên | Máy quay thiết bị y tế |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân ren có phanh tổng, lỗ bu lông, tấm trên cùng... |
| Tên | Thép công nghiệp bánh xe cao tốc công suất nặng polyurethane bánh xe hấp thụ sốc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy TPR hạng trung 4-5 inch Vòng bi đơn Tải trọng 100kg cho thiết bị siêu thị |
|---|---|
| mang | Vòng bi đơn có bảo vệ ren |
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 4/5 inch |
| Tên sản phẩm | 2,5 inch White Twin Wheel Caster với tấm trên cùng và phanh đơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 65 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 44,5mm |
| Chiều cao tổng thể | 78,5mm |
| Loại lắp đặt | Thân/tấm có ren với phanh tổng |
| Tên | Bánh xe xoay hạng trung công nghiệp 3 inch 75mm TPR cho xe đẩy & thiết bị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Vật liệu bánh xe | Nước cao su nhựa nhiệt dẻo (TPR) + lõi polypropylen |
| Tên | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng trung Bánh xe xoay 3‑5 inch PP/TPR có phanh |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
|---|---|
| Khả năng tải | 100 lbs/ 45 kg |
| Vật liệu | PU đúc trong suốt |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Khả năng tương thích | Phù hợp với hầu hết các ghế văn phòng tiêu chuẩn |
| Tên | 150mm Heavy Duty Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay 4 inch (100 mm) có lỗ bu lông với phanh khóa tổng |
|---|---|
| Vật liệu | Lõi TPR + PP màu xám |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 100mm |