| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng trung 100 mm – Bánh xe di động bằng cao su nhiệt dẻo cán trơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139mm / 170mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU lõi thép nặng 4/5/6 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Kích thước tấm trên cùng | 115×100mm |
| Khoảng cách lỗ | 92×76mm/85×73mm |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Vật liệu | Xây dựng PP và PU bền bỉ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng tải | Hỗ trợ 35 kg hoặc 65 kg |
| Khả năng tương thích bề mặt | Thích hợp cho các bề mặt trong nhà khác nhau, bao gồm gỗ cứng, gạch và thảm |
| Vật liệu | Polypropylen |
|---|---|
| Số mô hình | A22PPDK100S |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4 '' |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Tên sản phẩm | Bánh đúc thiết bị bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi trơn bằng thép không gỉ |
| Kích cỡ | 2" (50mm), 3" (75mm) |
| Vật liệu khung | thép không gỉ |
| Tên | Bánh xe xoay PU trong suốt 3 inch (75 mm) Phong cách Châu Âu – Bánh xe di chuyển êm ái và thân thiện |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane trong suốt (PU) |
| Khả năng chịu tải | 60 kg |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Tên | Bánh xe công nghiệp TPR có thân chịu lực trung bình có ren – Di chuyển êm ái và thân thiện với sàn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên | Bánh xe xoay PP/TPR 3-5 inch hạng trung với tấm trên và phanh cho xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Vành | Vành nhựa |
| Vật liệu bánh xe | PP |
| Tên | Lốp lốp công nghiệp PU |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane Tread + Polypropylen Core |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 160mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm / 30 mm / 37mm / 40mm / 50mm |
| chiều cao tải | 95mm / 125mm / 153mm / 195mm / 240mm |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 5 inch |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Chiều rộng rãnh | 20/27 (thay đổi theo đường kính) |
| Chất liệu lốp xe | pu |