| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Thép công nghiệp bánh xe cao tốc công suất nặng polyurethane bánh xe hấp thụ sốc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe công nghiệp cao su xoay 3 inch - Chịu tải nặng và lăn êm |
|---|---|
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 80kg |
| Tên | 150mm Heavy Duty Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bánh xe | Bốn bánh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy PU hạng nặng trung bình 4"/5"/6”| Tải trọng 200–300kg | Bánh xe xoay vòng bi đ |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150mm |
| Màu bánh xe | màu xanh lá |
| Kích thước bánh xe | 4IN / 5IN / 6IN / 8IN |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Khả năng tải | 260kg / 320kg / 380kg / 460kg |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Loại gắn kết | Phanh xoay / cố định / tùy chọn tấm trên cùng |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh nylon |
|---|---|
| Số mô hình | SY-13 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe nylon chịu nhiệt độ cao bằng thép không gỉ 304 bằng sợi thủy tinh |
| Đường kính bánh xe | 4'' 5'' 6'' 8'' |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp hạng nặng 5/6/8 inch với bánh xe PU tổng lực phanh và giảm xóc |
|---|---|
| Vật liệu | PU, polyurethane |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 125/150/200mm |
| Tên | Bánh xe xoay Polyurethane (PU) lõi thép 100 mm / 4 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp hạng nặng |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Vật mẫu | Có sẵn, có thể được cung cấp |
| Chiều rộng rãnh | 45 mm |