| Tên sản phẩm | Bánh xe PP công nghiệp chịu tải nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển bằng Polypropylene bền bỉ |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 4''5''6''8'' |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Khả năng chịu tải | 260kg / 320kg / 380kg / 460kg |
| Loại ổ trục | Vòng bi đôi |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước gốc | 35*90mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | PA |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Vật liệu | Cao su nhiệt dẻo |
|---|---|
| Số mô hình | SY-12 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe TPR màu đen inox 304 chịu lực cao |
| Đường kính bánh xe | 4'' 5'' 6'' 8'' |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Khác |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh Xe Xoay Đôi Vòng Bi 100 Mm Thép Chịu Lực Nhật Bản Vành Bánh Xe Cao Su Đàn Hồi |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 100/130/150/200mm |
| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Cao su |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe xoay nylon hạng nặng 4/5/6/8 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 146/164/191/240mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy nylon công nghiệp hạng nặng của Châu Âu với khung thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kích cỡ | 35 mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | đúc nylon |