| Vật liệu | Cao su nhiệt dẻo |
|---|---|
| Số mô hình | SY-12 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe TPR màu đen inox 304 chịu lực cao |
| Đường kính bánh xe | 4'' 5'' 6'' 8'' |
| Tên sản phẩm | Nhà máy sản xuất ô tô công nghiệp hạng nặng 8 inch Bánh xe cao su giảm xóc lò xo có lõi sắt |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 159×114mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe giảm xóc AGV hạng nặng 6 inch – Bánh xe công nghiệp PU lõi nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe PU lõi nhôm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên sản phẩm | Bánh Xe Xoay Đôi Vòng Bi 100 Mm Thép Chịu Lực Nhật Bản Vành Bánh Xe Cao Su Đàn Hồi |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 100/130/150/200mm |
| Tên sản phẩm | Nhà máy sản xuất ô tô xe đẩy công nghiệp hạng nặng Bánh xe PU giảm chấn bằng lò xo |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc PU và gang |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 125/150/200mm |
| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Cao su |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe xoay nylon hạng nặng 4/5/6/8 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 146/164/191/240mm |
| Tên | Bánh xe xoay TPR hạng nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu lốp | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 4" / 5" / 6" / 8" |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Thép công nghiệp bánh xe cao tốc công suất nặng polyurethane bánh xe hấp thụ sốc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy PU công nghiệp 5/6/8/10 inch hạng nặng – Giải pháp di chuyển tải trọng cao |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| mang | Vòng bi đôi |
| Đường kính bánh xe | 5" 6" 8"10'' |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |