| Tên sản phẩm | Bánh xe PP công nghiệp chịu tải nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển bằng Polypropylene bền bỉ |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 4''5''6''8'' |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Khả năng chịu tải | 260kg / 320kg / 380kg / 460kg |
| Loại ổ trục | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe công nghiệp cao su xoay 3 inch - Chịu tải nặng và lăn êm |
|---|---|
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 80kg |
| Tên | Bánh xe nội thất nylon tải nặng 1,5 inch - Bánh xe đẩy tủ & tủ đựng quần áo bằng thép màu đen |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon và thép, nylon và thép |
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| đóng gói | nylon và thép, nylon và thép |
| Chiều rộng rãnh | 36,5 mm |
| Tên | Bánh xe xoay bằng gang nhẹ 2 inch - Bánh xe đẩy hạng nặng kích thước nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Thép, Cao su dẻo nhiệt |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Môi trường áp dụng | sử dụng công nghiệp |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| VÒI | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Bán kính xoay | 75mm / 85mm / 98mm / 115mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy PU hạng nặng trung bình 4"/5"/6”| Tải trọng 200–300kg | Bánh xe xoay vòng bi đ |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150mm |
| Màu bánh xe | màu xanh lá |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Mang | Vòng bi đôi |
| Đường kính bánh xe | 5" 6" 8"10'' |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Vật liệu | Sợi thủy tinh nylon |
|---|---|
| Số mô hình | SY-13 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe nylon chịu nhiệt độ cao bằng thép không gỉ 304 bằng sợi thủy tinh |
| Đường kính bánh xe | 4'' 5'' 6'' 8'' |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Xoay |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cứng cứng bằng nylon màu đen hạng nặng dành cho máy công nghiệp – Kích thước 2,5 inch & |
|---|---|
| Kích cỡ | 2,5" / 3" |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | Nylon |
| mang | Vòng bi đôi |