| Tên sản phẩm | Vòng bi đôi Bánh xe cố định |
|---|---|
| Đường kính | 2 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Màu bánh xe | Trắng/Xanh |
| Đường kính bánh xe | 150mm / 200mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | Bánh xe 200 mm (150 mm) / 255 mm (bánh xe 200 mm) |
| Kích thước đĩa | 159 × 114 mm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Kích thước tấm | 115 × 100 mm |
| Tên | Bánh xe công nghiệp bằng thép không gỉ PU 304 – Bánh xe lăn trơn 50 mm (2”) |
|---|---|
| Kiểu | Tấm Caster (Phanh & Xoay & Rắn) |
| Kích thước tấm | 54 × 44mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 22 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy nylon chịu lực trung bình – Bánh xe phẳng chịu mài mòn 80kg |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 2,5 inch / 63mm |
| Đường kính lỗ bu lông | 13mm |
| Vành | Vành nylon |
| mang | Vòng bi lăn |
| tên | Máy quay hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| tên | Lựa chọn nhiệm vụ trung bình |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy bằng thép không gỉ 304 chịu va đập hạng nặng – Bánh xe nylon Bánh xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| tên | Twin Wheel Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm / 100mm / 125mm |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| Ổ đỡ trục | Ổ bi đơn |
| chiều cao tải | 110 mm (75 mm), 129 mm (100 mm), 155 mm (125 mm) |
| tên | Máy quay hạng nặng |
|---|---|
| Bán kính xoay | 84,5/100/119,5/156 mm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |