| Tên | 150mm Heavy Duty Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Tên | Bánh xe PVC pha lê trong suốt 2 inch có phanh - Bánh xe đẩy nội thất khung Chrome |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 30kg |
| Kích thước tấm | 42*42mm |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| chiều cao tải | 106,5 mm / 130,5 mm / 155 mm |
| Vật liệu | Cao su nhựa nhiệt dẻo đàn hồi (phẳng) |
|---|---|
| Kích thước đĩa | 105*80 mm/ 135*110 mm |
| tên | Thịt viên cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Chất liệu gai lốp | Nhựa cao nhiệt độ |
| Khoảng cách lỗ tấm | 82 × 76,5 mm / 107,5 × 102 mm |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Castor nylon bền nặng 8 inch |
|---|---|
| Đường kính | 8inch (200mm) |
| Có thể tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 200mm |
| Màu bánh xe | Trắng/Xám/Xanh |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | Cao su |
| Loại phanh caster | Chuyển động với phanh |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Lốp lốp công nghiệp PU |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane Tread + Polypropylen Core |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 160mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm / 30 mm / 37mm / 40mm / 50mm |
| chiều cao tải | 95mm / 125mm / 153mm / 195mm / 240mm |
| Tên | Vòng xoay polypropylene công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 160 |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm / 30 mm / 37mm / 40mm / 50mm |
| chiều cao tải | 95mm / 125mm / 153mm / 195mm / 240mm |
| Tên | Bánh xe xoay TPR hạng nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu lốp | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 4" / 5" / 6" / 8" |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |